Msanii maarufu wa filamu Afirica magharibi anayefahamika kwa jina la Angela T****i Amejikuta katika wakati mgumu kutokana na picha zinazo mwonyesha akiwa uchi kusambaa kwenye mitandao,katika mahojiano na waandishi wa habari msanii huyo alijitetea na kudai kuwa Boyfriend wake aliyekuwa akimpiga picha kwa kutumia simu ndiye aliyevujisha picha hizo.
Alisema: "It was my boyfriend who took those pictures. And we were actually playing with them as lovers. He even said jokingly that we should delete them before a mistake happens and they reach the media and lo and behold, here we are in this embarrassment".
Axact

Axact

Vestibulum bibendum felis sit amet dolor auctor molestie. In dignissim eget nibh id dapibus. Fusce et suscipit orci. Aliquam sit amet urna lorem. Duis eu imperdiet nunc, non imperdiet libero.

Post A Comment:

0 comments: